Kasa Kasa / Yankin | Adalci lokacin isarwa | Kudin jigilar kaya |
---|
Game da Mu
Mun sami takaddun shaida da yawa don samfuranmu dangane da inganci da ƙirƙira.
Our hidima a matsayin balagagge manufacturer na gida lighting tun 1992. Kamfanin yana ɗaukar yanki na 18,000, Muna rajista ma'aikata 1200, wanda ya ƙunshi ƙungiyar ƙirar, R&Ƙungiyar D, ƙungiyar samarwa, da ƙungiyar bayan tallace-tallace. Jimlar masu zanen kaya 59 ne ke da alhakin tsari da bayyanar samfuran. Muna da ma'aikata 63 don saka idanu kan samfuran da aka gama a cikin jumlar sarrafawa daban-daban. Tare da duk ma'aikatan da ke cike da alhaki, muna ƙoƙari don kasancewa ƙwararrun hasken gida tare da sadaukar da kai ga inganci.
Don tabbatar da ci gaba mai ɗorewa na kamfani, mun dage kan inganta kanmu tare da ainihin ƙimar mu na “Aikin Ƙungiya. & Ƙwarewa & Mafi kyau". Bayan fitar da samfurin mu zuwa kasuwannin ketare, yanzu muna jin daɗin babban yabo a Jamus, Faransa, Rasha, United Kingdom, Amurka, Italiya, Portugal, Spain, Kanada, Denmark, Japan, Koriya, Thailand, Singapore, Indiya, Malaysia, da sauransu.
Amfaninmu
Zaba mu, kuma mun yi alkawarin yin duk abin da ake buƙata don tabbatar da haɗin gwiwar aiki mai nasara da gamsarwa. Dalilai 8 da aka bayyana a ƙasa za su ba ku haske game da fa'idodinmu.
Kyakkyawan dalilai na aiki tare da mu
Kasuwar da aka yi niyya ta alamar mu ta ci gaba da haɓaka tsawon shekaru. Yanzu, muna so mu fadada kasuwannin duniya kuma da amincewa tura alamar mu zuwa duniya.
Tawagar mu
Ƙungiyar sabis ɗin abokin cinikinmu ƙungiya ce mai sadaukarwa, ƙungiya mai aiki tuƙuru da aka zaɓa musamman don sha'awarsu da sadaukar da kai don samar da kyakkyawan sabis na abokin ciniki. Suna ba da shawara, amsa kowace tambaya, kuma suna ba da tallafi mai dorewa koda bayan an gama siye.
Sabbin Labarai
Anan akwai sabbin labarai game da kamfani da masana'antar mu. Karanta waɗannan posts don samun ƙarin bayani game da samfurori da masana'antu don haka samun wahayi don aikin ku.
Al'amuran mu - abin da muka gama
Ya zuwa yanzu mun hada kai da kamfanoni 200 daga masana'antu . Kodayake sun bambanta da masana'antu da ƙasa, sun zaɓi yin aiki tare da mu saboda wannan dalili muna ba da samfura da sabis masu inganci a farashi masu gasa.
Jerin Bidiyo
Bayanin bidiyo.