Our hidima a matsayin balagagge manufacturer na gida lighting tun 1992. Kamfanin yana ɗaukar yanki na 18,000, Muna rajista ma'aikata 1200, wanda ya ƙunshi ƙungiyar ƙirar, R&Ƙungiyar D, ƙungiyar samarwa, da ƙungiyar bayan tallace-tallace. Jimlar masu zanen kaya 59 ne ke da alhakin tsari da bayyanar samfuran. Muna da ma'aikata 63 don saka idanu kan samfuran da aka gama a cikin jumlar sarrafawa daban-daban. Tare da duk ma'aikatan da ke cike da alhaki, muna ƙoƙari don kasancewa ƙwararrun hasken gida tare da sadaukar da kai ga inganci.
Don tabbatar da ci gaba mai ɗorewa na kamfani, mun dage kan inganta kanmu tare da ainihin ƙimar mu na “Aikin Ƙungiya. & Ƙwarewa & Mafi kyau". Bayan fitar da samfurin mu zuwa kasuwannin ketare, yanzu muna jin daɗin babban yabo a Jamus, Faransa, Rasha, United Kingdom, Amurka, Italiya, Portugal, Spain, Kanada, Denmark, Japan, Koriya, Thailand, Singapore, Indiya, Malaysia, da sauransu.